SMBJ18CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4786-SMBJ18CATR-ND - เทปและม้วน (TR)
4786-SMBJ18CACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4786-SMBJ18CADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ18CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 18VWM 29.2VC DO214AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
29.2V แคลมป์ 20.5A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
29.2V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
20.5A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AA, SMB
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
20V