71ADF30-01-1-AJS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
GH7711-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
71ADF30-01-1-AJS
คำอธิบาย
SWITCH ROTARY 2-12POS 250MA 115V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์แบบหมุน 2 ~ 12 ตำแหน่ง SP12T 250mA (AC/DC) 115 Vac ติดตั้งบนพาเนล, ทรูโฮล, มุมฉาก
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
250mA (AC/DC)
ผู้ผลิต
Grayhill Inc.
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
115 V
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
30 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ (3.17mm Dia)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาวแอคชูเอเตอร์
9.53mm
จำนวนของตำแหน่ง
2 ~ 12
Angle of Throw
30°
ดัชนีหยุด
ปรับได้
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะเงินผสม
จำนวนของชั้น
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ทรูโฮล, มุมฉาก
จำนวนของขั้วต่อชั้น
1
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
จำนวนวงจรต่อชั้น
SP12T
ความลึกด้านหลังพาเนล
19.33mm