G125-2042096L0
G125-2042096L0
Harwin’s Company Overview
G125-2042096L0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-2500-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
G125-2042096L0
คำอธิบาย
CONN RCPT HSG 20POS 1.25MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง เต้ารับ 0.049" (1.25mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
G125-2042096L0 รุ่น
หมวดหมู่
ระยะห่างระหว่างแถว
0.049" (1.25mm)
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทสายรัด
อุปกรณ์ยึดสลัก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ผนังเบ้า
ประเภทคอนเนคเตอร์
วัสดุฉนวน
โพลีเอไมด์ (PA4T), ไนลอน 4T, ไส้แก้ว, ปราศจากฮาโลเจน
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
จำนวนของตำแหน่ง
บันทึก
หน้าสัมผัสจำหน่ายแยกต่างหาก
ระยะ
0.049" (1.25mm)