G125-3242096M1
G125-3242096M1
Harwin Gecko Screw-Lok Series | Digi-Key Daily
G125-3242096M1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-3684-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
G125-3242096M1
คำอธิบาย
CONN PLUG HSG 20POS 1.25MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง ปลั๊ก สีเขียว 0.049" (1.25mm)
โมเดล EDA/CAD
G125-3242096M1 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ระยะห่างระหว่างแถว
0.049" (1.25mm)
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
ประเภทสายรัด
ล็อคด้วยสกรู
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
สีเขียว
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ตัวแทรกเกลียว
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ระยะ
0.049" (1.25mm)