G125-3242096M5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-G125-3242096M5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
G125-3242096M5
คำอธิบาย
CONN PLUG HSG 20POS 1.25MM
คำอธิบายโดยละเอียด
20 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง ปลั๊ก สีเขียว 0.049" (1.25mm)
โมเดล EDA/CAD
G125-3242096M5 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ระยะห่างระหว่างแถว
0.049" (1.25mm)
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
ชุด
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทสายรัด
ล็อคด้วยสกรู
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
คุณสมบัติ
หน้าแปลนเชื่อมต่อ, หน้าแปลนติดตั้ง, โพลาไรซ์คีย์, ตัวแทรกแบบเกลียว
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ระยะ
0.049" (1.25mm)