G125-FS11005F2P
G125-FS11005F2P
Harwin’s Company Overview
G125-FS11005F2P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-4101-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
G125-FS11005F2P
คำอธิบาย
CONN RCPT 10POS 0.049 GOLD SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.049" (1.25mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
โมเดล EDA/CAD
G125-FS11005F2P รุ่น
Mfr
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
8.00µin (0.203µm)
บรรจุภัณฑ์
แถบ
ความสูงฉนวน
0.207" (5.25mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
บอร์ดไปยังบอร์ดหรือสายเคเบิล
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
7.33mm, 7.4mm
จำนวนของตำแหน่ง
คุณสมบัติ
หยิบและวางชิ้นงาน, โพลาไรซ์คีย์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A
ระยะ - การเชื่อมต่อ
อัตราแรงดันไฟฟ้า
450V
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.049" (1.25mm)