G125-FS11605F1P
G125-FS11605F1P
Harwin Gecko Screw-Lok Series | Digi-Key Daily
G125-FS11605F1P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-3629-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
G125-FS11605F1P
คำอธิบาย
CONN RCPT 16POS 0.049 GOLD SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
16 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.049" (1.25mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
โมเดล EDA/CAD
G125-FS11605F1P รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ล็อคด้วยสกรู
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
8.00µin (0.203µm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงฉนวน
0.207" (5.25mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 105°C
คุณสมบัติ
แจ็คสกรู, หยิบและวางชิ้นงาน, โพลาไรซ์คีย์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A
ระยะ - การเชื่อมต่อ
แอพพลิเคชั่น
รถยนต์, จุดประสงค์ทั่วไป
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.049" (1.25mm)