G125-FV10805F3-2AB2ABP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-G125-FV10805F3-2AB2ABP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
G125-FV10805F3-2AB2ABP
คำอธิบาย
CONN F-HDR 4PWR 8SIG PCB VERT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 (8 + 4 พาวเวอร์) ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.049" (1.25mm) ทรูโฮล ทอง
โมเดล EDA/CAD
G125-FV10805F3-2AB2ABP รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ล็อคด้วยสกรู
บรรจุภัณฑ์
แถบ
ความสูงฉนวน
0.207" (5.25mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.118" (3.00mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
คุณสมบัติ
หน้าแปลนเชื่อมต่อ, หน้าแปลนติดตั้ง, หยิบและวางชิ้นงาน, โพลาไรซ์คีย์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A, 10A
ระยะ - การเชื่อมต่อ
อัตราแรงดันไฟฟ้า
450V
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.049" (1.25mm)