G125-MS12005M2P
G125-MS12005M2P
Harwin Gecko Screw-Lok Series | Digi-Key Daily
G125-MS12005M2P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-3676-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
G125-MS12005M2P
คำอธิบาย
CONN HEADER SMD 20POS 1.25MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว 20 ตำแหน่ง 0.049" (1.25mm)
โมเดล EDA/CAD
G125-MS12005M2P รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
มีเกลียว
Mfr
ความสูงฉนวน
0.193" (4.90mm)
ชุด
รูปร่างหน้าสัมผัส
กลม
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
8.00µin (0.203µm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
ระยะ - การเชื่อมต่อ
คุณสมบัติ
หน้าแปลนเชื่อมต่อ, หน้าแปลนติดตั้ง, หยิบและวางชิ้นงาน
จำนวนของตำแหน่ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
จำนวนของแถว
2
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
สีฉนวน
สีเขียว
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A ต่อหน้าสัมผัส
รูปแบบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า
450V
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
7.35mm, 7.45mm, 7.8mm