G125-MV12005M2P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-3672-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
G125-MV12005M2P
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 20POS 1.25MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 20 ตำแหน่ง 0.049" (1.25mm)
โมเดล EDA/CAD
G125-MV12005M2P รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
มีเกลียว
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.118" (3.00mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.193" (4.90mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปร่างหน้าสัมผัส
กลม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
8.00µin (0.203µm)
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
ระยะ - การเชื่อมต่อ
คุณสมบัติ
หน้าแปลนเชื่อมต่อ, หน้าแปลนติดตั้ง, หยิบและวางชิ้นงาน
จำนวนของแถว
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
สีฉนวน
สีเขียว
รูปแบบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A ต่อหน้าสัมผัส
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตราแรงดันไฟฟ้า
450V
ประเภทการติดตั้ง
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
7.35mm, 7.45mm, 7.8mm