M20-1060100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-2036-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M20-1060100
คำอธิบาย
CONN RCPT HSG 1POS CRIMP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง เต้ารับ สีดำ 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
M20-1060100 รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
1
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
สีดำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
บันทึก
หน้าสัมผัสจำหน่ายแยกต่างหาก
จำนวนของตำแหน่ง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.100" (2.54mm)