M20-1071000
M20-1071000
Harwin’s Company Overview
M20-1071000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-2027-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M20-1071000
คำอธิบาย
CONN RCPT HSG 20POS 2.54MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง เต้ารับ สีดำ 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
M20-1071000 รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
2
Mfr
ระยะห่างระหว่างแถว
0.100" (2.54mm)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
สีดำ
ประเภทคอนเนคเตอร์
วัสดุฉนวน
โพลีฟินีลีนอีเทอร์ (PPE), โพลีสไตรีน (PS)
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
จำนวนของตำแหน่ง
บันทึก
หน้าสัมผัสจำหน่ายแยกต่างหาก
ระยะ
0.100" (2.54mm)