M22-1920005
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-1309-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M22-1920005
คำอธิบาย
CONN JUMPER SHORTING GOLD RED
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 (1 x 2) ตำแหน่ง shunt คอนเน็กเตอร์ สีแดง เปิดด้านบน 0.079" (2.00mm) ทอง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
M22-1920005 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความสูง
0.138" (3.50mm)
ผู้ผลิต
Harwin Inc.
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
5.11µin (0.130µm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
สีแดง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภท
เปิดด้านบน
วัสดุโครง
โพลีเอสเตอร์, ไส้แก้ว
เพศ
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250V
จำนวนของตำแหน่งหรือขา (ตาราง)
2 (1 x 2)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A
ระยะ
0.079" (2.00mm)