M22-2032005
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-3324-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M22-2032005
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 20POS 2MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 20 ตำแหน่ง 0.079" (2.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
M22-2032005 รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
Mfr
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.138" (3.50mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.118" (3.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงฉนวน
0.079" (2.00mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
โพลีเอไมด์ (PA6T), ไนลอน 6T
จำนวนของแถว
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
สีฉนวน
สีดำ
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A ต่อหน้าสัมผัส