M50-3130445
M50-3130445
Harwin’s Company Overview
M50-3130445
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-3584-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3130445
คำอธิบาย
CONN RCPT 4POS 0.05 GOLD SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง เต้ารับ, ทางเข้าด้านล่างหรือด้านบน คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
โมเดล EDA/CAD
M50-3130445 รุ่น
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
12.0µin (0.30µm)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความสูงฉนวน
0.079" (2.00mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ทอง
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ด
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
3.1mm, 3.6mm, 3.8mm
จำนวนของตำแหน่ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อัตราแรงดันไฟฟ้า
500VAC