M50-3140445
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-3592-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3140445
คำอธิบาย
CONN RCPT 4POS 0.05 GOLD SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
โมเดล EDA/CAD
M50-3140445 รุ่น
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
12.0µin (0.30µm)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความสูงฉนวน
0.134" (3.40mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ด
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
จำนวนของตำแหน่ง
อัตราแรงดันไฟฟ้า
500VAC