M50-3200645
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-1378-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3200645
คำอธิบาย
CONN RCPT 12P 0.05 GOLD PCB R/A
คำอธิบายโดยละเอียด
12 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ทรูโฮล, มุมฉาก ทอง
โมเดล EDA/CAD
M50-3200645 รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
Mfr
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
10.0µin (0.25µm)
ชุด
สีฉนวน
สีดำ
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความสูงฉนวน
0.136" (3.46mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.094" (2.40mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ดหรือสายเคเบิล
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ทอง
จำนวนของตำแหน่ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป, ทางการแพทย์, โทรคมนาคม
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุฉนวน
โพลีเอไมด์ (PA9T), ไนลอน 9T
จำนวนของแถว
2
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.050" (1.27mm)