M50-3530342
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-3599-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3530342
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 3POS 1.27MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 3 ตำแหน่ง 0.050" (1.27mm)
โมเดล EDA/CAD
M50-3530342 รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.118" (3.00mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.091" (2.30mm)
ชุด
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.248" (6.30mm)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ความสูงฉนวน
0.039" (1.00mm)
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
โพลีเอไมด์ (PA9T), ไนลอน 9T
จำนวนของแถว
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A ต่อหน้าสัมผัส
ประเภทการติดตั้ง
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
3.10mm, 4.60mm, 5.40mm