M50-3801042
M50-3801042
Harwin’s Company Overview
M50-3801042
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-2653-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3801042
คำอธิบาย
CONN DIP HDR IDC 20P 30AWG VERT
คำอธิบายโดยละเอียด
20 ตำแหน่ง สายแพ, ส่วนหัว DIP คอนเนคเตอร์ IDC 30 AWG ทรูโฮล
โมเดล EDA/CAD
M50-3801042 รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
2
ผู้ผลิต
Harwin Inc.
ระยะห่างระหว่างแถว
0.050" (1.27mm)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ส่วนปลายสายเคเบิล
IDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
30 AWG
ประเภทคอนเนคเตอร์
สายแพ, ส่วนหัว DIP
คุณสมบัติ
ฟีดทรู
จำนวนของตำแหน่ง
20
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ระยะสายเคเบิล
0.025" (0.64mm)
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
ระยะข้างบอร์ด
0.050" (1.27mm)