S01-40150600
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-S01-40150600-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
S01-40150600
คำอธิบาย
RF SHIELD 40X15X6MM 0.3MM THICK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่กัน rf ฝาครอบ 0.591" (15.00mm) x 1.575" (40.00mm) ไม่มีการระบายอากาศ ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
S01-40150600 รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง - โดยรวม
0.236" (6.00mm)
ผู้ผลิต
Harwin Inc.
ความยาว - โดยรวม
1.575" (40.00mm)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ความกว้าง - โดยรวม
0.591" (15.00mm)