S02-25200300
S02-25200300
EMC/RFI Shield Can Clips | Datasheet Preview
S02-25200300
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-2633-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
S02-25200300
คำอธิบาย
RF SHIELD 0.8" X 0.984" SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่กัน rf CAN 0.787" (20.00mm) x 0.984" (25.00mm) ไม่มีการระบายอากาศ ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
S02-25200300 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความสูง - โดยรวม
0.118" (3.00mm)
ผู้ผลิต
Harwin Inc.
ความยาว - โดยรวม
0.984" (25.00mm)
ชุด
ความกว้าง - โดยรวม
0.787" (20.00mm)