CTAM20C2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1436-1322-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CTAM20C2
คำอธิบาย
CABLE TIE HLDR SNGL SCRW #10 BLK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ช่องเปิดเดี่ยว ที่ยึดสายเคเบิล สีดำ สกรู, #10
หมวดหมู่
ขนาด / มิติ
0.80" L x 0.40" W x 0.20" H (20.3mm x 10.2mm x 5.1mm)