S3STM500HIRHSF1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S3STM500HIRHSF1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
S3STM500HIRHSF1
คำอธิบาย
CABLE TIE HLDR DUAL PUSH MNT BLK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ช่องเปิดคู่ ที่ยึดสายเคเบิล สีดำ ดันเข้า - ต้นเฟอร์
หมวดหมู่
ขนาด / มิติ
1.97" L x 0.87" W x 2.17" H (50.0mm x 22.0mm x 55.0mm)
ผู้ผลิต
HellermannTyton
สำหรับใช้ร่วมกับ/ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
เคเบิลไทร์ สูงสุด 0.500" (12.7mm) ความกว้าง