T50R0HIRM4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
T50R0HIRM4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T50R0HIRM4
คำอธิบาย
CBL TIE LOCKING BLACK 50LB 7.95"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มาตรฐาน, การล็อค สีดำ 1.97" (50.00mm) 0.181" (4.60mm) 50lbs (22.68kg)
หมวดหมู่
ความกว้าง
0.181" (4.60mm)
ผู้ผลิต
HellermannTyton
ความยาว - จริง
0.663' (202.00mm, 7.95")
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความทนแรงดึง
50lbs (22.68kg)
ประเภทสายไฟ/เคเบิลไทร์
มาตรฐาน, การล็อค
วัสดุ
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
ความยาว - โดยประมาณ
8"
สี
สีดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางมัด
1.97" (50.00mm)