T50RTM250HSM4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1436-1835-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T50RTM250HSM4
คำอธิบาย
CBL TIE RELEASABL BLK 50LB 8.39"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มาตรฐาน, ปลดได้ สีดำ 1.97" (50.00mm) 0.185" (4.70mm) 50lbs (22.68kg)
หมวดหมู่
ความยาว - จริง
0.699' (213.13mm, 8.39")
ผู้ผลิต
HellermannTyton
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งแบบกด, ต้นเฟอร์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความทนแรงดึง
50lbs (22.68kg)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ทนความร้อน
ประเภทสายไฟ/เคเบิลไทร์
มาตรฐาน, ปลดได้
วัสดุ
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
ความยาว - โดยประมาณ
8.5"
สี
สีดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางมัด
1.97" (50.00mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความกว้าง
0.185" (4.70mm)