รูปภาพสำหรับ BK35G06-56DS4-0.35V(800) ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BK35G06-56DS4-0.35V(800)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
26-BK35G06-56DS4-0.35V(800)TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK35G06-56DS4-0.35V(800)
คำอธิบาย
Interconnect Rectangular
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
60 (56 + 4 พาวเวอร์) ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ เต้ารับ, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด ติดบนพื้นผิว ทอง
หมวดหมู่
ระยะ
0.014" (0.35mm)
ผู้ผลิต
Hirose Electric Co Ltd
จำนวนของแถว
2
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
0.6mm
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด
ความสูงเหนือบอร์ด
0.019" (0.48mm)