HIF6-32PA-1.27DS(71)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
H123933-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HIF6-32PA-1.27DS(71)
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 32POS 1.27MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 32 ตำแหน่ง 0.050" (1.27mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HIF6-32PA-1.27DS(71) รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.217" (5.50mm)
Mfr
ความสูงฉนวน
0.335" (8.51mm)
ชุด
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
8.00µin (0.203µm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุฉนวน
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
จำนวนของตำแหน่ง
คุณสมบัติ
สล็อตที่พอดี, หน้าแปลนติดตั้ง
จำนวนของแถว
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
สีฉนวน
สีดำ
รูปแบบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.5A
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตราแรงดันไฟฟ้า
300V