RH4B-ULCDC24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1885-1245-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RH4B-ULCDC24V
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE 4PDT 10A 24V
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ 4PDT (4 Form C) 24VDC คอยล์ ใส่ซ็อกเก็ตได้
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ไฟแสดงสถานะ, ปุ่มทดสอบ
Mfr
รูปแบบส่วนปลาย
ปลั๊กอิน, เชื่อมต่อเร็ว - 0.187" (4.7mm)
ชุด
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
19.2VDC
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
2.4VDC
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
10 A
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
120VAC, 28VDC - สูงสุด
ประเภทรีเลย์
โหลด - การสลับสูงสุด
1200VA, 280W
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
388 Ohms
กระแสคอยล์
62 mA