RV8H-L-D12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1885-1077-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RV8H-L-D12
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE SPDT 6A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ SPDT (1 Form C) 12VDC คอยล์ รางมาตรฐาน DIN
หมวดหมู่
ประเภทคอยล์
ไม่มีแลทชิ่ง
Mfr
คุณสมบัติ
รวมซ็อกเก็ต
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
10.8VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
0.84VDC
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
วัสดุหน้าสัมผัส
เงินนิกเกิล (AgNi), ทอง (Au)
แบบฟอร์มการติดต่อ
SPDT (1 Form C)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
6 A
ประเภทรีเลย์
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
400VAC, 125VDC - สูงสุด
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
821.9 Ohms
โหลด - การสลับสูงสุด
2400VA, 750W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสคอยล์
14.6 mA