RY2S-ULDC24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1885-1017-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RY2S-ULDC24V
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE DPDT 3A 24V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ DPDT (2 Form C) 24VDC คอยล์ ใส่ซ็อกเก็ตได้
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ไฟแสดงสถานะ
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
19.2VDC
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
2.4VDC
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 55°C
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
3 A
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
240VAC, 30VDC - สูงสุด
ประเภทรีเลย์
โหลด - การสลับสูงสุด
720VA, 90W
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
750 Ohms
กระแสคอยล์
32 mA