BAS4006WH6327XTSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-BAS4006WH6327XTSA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-BAS4006WH6327XTSA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-BAS4006WH6327XTSA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BAS4006WH6327XTSA1
คำอธิบาย
DIODE ARR SCHOT 40V 120MA SOT323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แอโนดร่วม 40 V 120mA (DC) ติดบนพื้นผิว SC-70, SOT-323
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
100 ps
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 30 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แอโนดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-70, SOT-323
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
40 V