BAV70E6327HTSA1 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 170,870
เอกสารข้อมูล
Similar
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 2,732
เอกสารข้อมูล
Similar
Diodes Incorporated
MCC (Micro Commercial Components)
มีอยู่ในสต็อค: 972
Diotec Semiconductor
Diodes Incorporated
Panjit International Inc.
Nexperia USA Inc.
onsemi
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 80 V 200mA (DC) ติดบนพื้นผิว TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BAV70E6327HTSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BAV70E6327HTSA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BAV70E6327HTSA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BAV70E6327HTSA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BAV70E6327HTSA1
คำอธิบาย
DIODE ARRAY GP 80V 200MA PGSOT23
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
BAV70E6327HTSA1 รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
4 ns
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
150 nA @ 70 V
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เทคโนโลยี
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
80 V