ESD5V3U2U03LRHE6327XTMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ESD5V3U2U03LRHE6327XTMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ESD5V3U2U03LRHE6327XTMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ESD5V3U2U03LRHE6327XTMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESD5V3U2U03LRHE6327XTMA1
คำอธิบาย
TVS DIODE 5.3VWM 15V PGTSLP37
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15V แคลมป์ 3A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว PG-TSLP-3-7
โมเดล EDA/CAD
ESD5V3U2U03LRHE6327XTMA1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
3A (8/20µs)
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
0.4pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
2
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
5.3V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-101, SOT-883
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
15V