FD450R12KE4PHOSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FD450R12KE4PHOSA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FD450R12KE4PHOSA1
คำอธิบาย
IGBT MOD 1200V 450A AG-62MM-1
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด ช็อปเปอร์เดี่ยว 1200 V 450 A ติดตั้งบนแชสซี AG-62MM-1
หมวดหมู่
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.15V @ 15V, 450A
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์คัตออฟ (สูงสุด)
5 mA
ชุด
อินพุต
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์
ถาด
NTC เทอร์มิสเตอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนามแบบถาด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
การตั้งค่า
ช็อปเปอร์เดี่ยว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
AG-62MM-1
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
450 A