FP75R12N2T7BPSA2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-FP75R12N2T7BPSA2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FP75R12N2T7BPSA2
คำอธิบาย
IGBT MOD 1200V 75A AG-ECONO2B
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด อินเวอร์เตอร์สามเฟส 1200 V 75 A ติดตั้งบนแชสซี AG-ECONO2B
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์คัตออฟ (สูงสุด)
14 µA
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Cies) @ Vce
15.1 nF @ 25 V
ชุด
อินพุต
วงจรเรียงกระแสแบบบริดจ์สามเฟส
บรรจุภัณฑ์
ถาด
NTC เทอร์มิสเตอร์
ใช่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนามแบบถาด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
การตั้งค่า
อินเวอร์เตอร์สามเฟส
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
AG-ECONO2B
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
75 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
1.55V @ 15V, 75A