FS450R12OE4BOSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FS450R12OE4BOSA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FS450R12OE4BOSA1
คำอธิบาย
IGBT MOD 1200V 660A 2250W MOD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด อินเวอร์เตอร์สามเฟส 1200 V 660 A 2250 W ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์คัตออฟ (สูงสุด)
3 mA
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Cies) @ Vce
28 nF @ 25 V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อินพุต
มาตรฐาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
NTC เทอร์มิสเตอร์
ใช่
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนามแบบถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
การตั้งค่า
อินเวอร์เตอร์สามเฟส
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
660 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล
พลังงาน - สูงสุด
2250 W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.1V @ 15V, 450A