IAUT300N08S5N012ATMA2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IAUT300N08S5N012ATMA2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IAUT300N08S5N012ATMA2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IAUT300N08S5N012ATMA2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IAUT300N08S5N012ATMA2
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 80V 300A 8HSOF
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 80 V 300A (Tc) 375W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-HSOF-8-1
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IAUT300N08S5N012ATMA2 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.8V @ 275µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
231 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
16250 pF @ 40 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
375W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
80 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-HSOF-8-1
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
6V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.2mOhm @ 100A, 10V