IDH12G65C5XKSA2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IDH12G65C5XKSA2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IDH12G65C5XKSA2
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 650V 12A PGTO2201
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
61 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 650 V 12A ทรูโฮล PG-TO220-2-1
หมวดหมู่
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
ชุด
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
190 µA @ 650 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
360pF @ 1V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO220-2-1
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
12A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.7 V @ 12 A