IDK10G65C5XTMA2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IDK10G65C5XTMA2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IDK10G65C5XTMA2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IDK10G65C5XTMA2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IDK10G65C5XTMA2
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 650V 10A PGTO2632
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
61 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 650 V 10A ติดบนพื้นผิว PG-TO263-2
หมวดหมู่
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
300pF @ 1V, 1MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO263-2
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
650 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 175°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.8 V @ 10 A