IGB30N60H3ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IGB30N60H3ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IGB30N60H3ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IGB30N60H3ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IGB30N60H3ATMA1
คำอธิบาย
IGBT TRENCH FS 600V 60A TO263-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
39 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด 600 V 60 A 187 W ติดบนพื้นผิว PG-TO263-3-2
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
1.17mJ
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ชุด
เกทชาร์จ
165 nC
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
18ns/207ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สภาพการทดสอบ
400V, 30A, 10.5Ohm, 15V
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนามแบบถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
600 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
60 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-263-3, D2PAK (2 ตัวนำ + แท็บ), TO-263AB
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
120 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO263-3-2
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.4V @ 15V, 30A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - สูงสุด
187 W