IKD15N60RC2ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IKD15N60RC2ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IKD15N60RC2ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IKD15N60RC2ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IKD15N60RC2ATMA1
คำอธิบาย
IGBT TRENCH FS 600V 28A TO252-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด 600 V 28 A 115.4 W ติดบนพื้นผิว PG-TO252-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IKD15N60RC2ATMA1 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
570µJ (เปิด), 350µJ (ปิด)
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ชุด
เกทชาร์จ
72 nC
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
18ns/374ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สภาพการทดสอบ
400V, 15A, 49Ohm, 15V
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนามแบบถาด
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
129 ns
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
28 A
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
45 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.3V @ 15V, 15A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO252-3
พลังงาน - สูงสุด
115.4 W