IKW15N120CS7XKSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IKW15N120CS7XKSA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IKW15N120CS7XKSA1
คำอธิบาย
IGBT TRENCH FS 1200V 36A TO247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
45 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด 1200 V 36 A 176 W ทรูโฮล PG-TO247-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IKW15N120CS7XKSA1 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
750µJ (เปิด), 700µJ (ปิด)
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ชุด
เกทชาร์จ
95 nC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
23ns/170ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สภาพการทดสอบ
600V, 15A, 10Ohm, 15V
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนามแบบถาด
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
135 ns
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
36 A
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
45 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-247-3
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2V @ 15V, 15A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO247-3
พลังงาน - สูงสุด
176 W