IKW40N120CS7XKSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IKW40N120CS7XKSA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IKW40N120CS7XKSA1
คำอธิบาย
IGBT TRENCH FS 1200V 82A TO247-3
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด 1200 V 82 A 357 W ทรูโฮล PG-TO247-3
โมเดล EDA/CAD
IKW40N120CS7XKSA1 รุ่น
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
2.55mJ (เปิด), 1.75mJ (ปิด)
เกทชาร์จ
230 nC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
27ns/190ns
สภาพการทดสอบ
600V, 40A, 4Ohm, 15V
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
175 ns
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
82 A
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
120 A
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2V @ 15V, 40A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO247-3
พลังงาน - สูงสุด
357 W