IMLT65R015M2HXTMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IMLT65R015M2HXTMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IMLT65R015M2HXTMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IMLT65R015M2HXTMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IMLT65R015M2HXTMA1
คำอธิบาย
SICFET N-CH 650V 142A HDSOP-16
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
61 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 142A (Tc) 600W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-HDSOP-16-6
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IMLT65R015M2HXTMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
18mOhm @ 64.2A, 18V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5.6V @ 13mA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
79 nC @ 18 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
+23V, -7V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2792 pF @ 400 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
600W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-HDSOP-16-6
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
15V, 18V