IPB60R040CFD7ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPB60R040CFD7ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPB60R040CFD7ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPB60R040CFD7ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPB60R040CFD7ATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 600V 50A TO263-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 50A (Tc) 227W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO263-3-2
โมเดล EDA/CAD
IPB60R040CFD7ATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 1.25mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
108 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4351 pF @ 400 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
227W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO263-3-2
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
40mOhm @ 24.9A, 10V