IPB65R045C7ATMA2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPB65R045C7ATMA2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IPB65R045C7ATMA2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IPB65R045C7ATMA2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPB65R045C7ATMA2
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 650V 46A TO263-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 46A (Tc) 227W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO263-3
โมเดล EDA/CAD
IPB65R045C7ATMA2 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 1.25mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
93 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4340 pF @ 400 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
227W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO263-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
45mOhm @ 24.9A, 10V