IPB80N04S4L04ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPB80N04S4L04ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPB80N04S4L04ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPB80N04S4L04ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPB80N04S4L04ATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 80A TO263-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 40 V 80A (Tc) 71W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO263-3-2
โมเดล EDA/CAD
IPB80N04S4L04ATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
60 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
+20V, -16V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4690 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
71W (Tc)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท FET
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO263-3-2
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
4mOhm @ 80A, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.2V @ 35µA