IPD11DP10NMATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPD11DP10NMATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPD11DP10NMATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPD11DP10NMATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPD11DP10NMATMA1
คำอธิบาย
TRENCH >=100V PG-TO252-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 100 V 3.4A (Ta), 22A (Tc) 3W (Ta), 125W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO252-3
โมเดล EDA/CAD
IPD11DP10NMATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 1.7mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
74 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3200 pF @ 50 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3W (Ta), 125W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO252-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
111mOhm @ 18A, 10V