IPD30N06S4L23ATMA2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPD30N06S4L23ATMA2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IPD30N06S4L23ATMA2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IPD30N06S4L23ATMA2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPD30N06S4L23ATMA2
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 60V 30A TO252-31
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 60 V 30A (Tc) 36W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO252-3-11
โมเดล EDA/CAD
IPD30N06S4L23ATMA2 รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
21 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±16V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1560 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
36W (Tc)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท FET
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO252-3-11
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
23mOhm @ 30A, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.2V @ 10µA