IPD50N03S2L06ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPD50N03S2L06ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IPD50N03S2L06ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IPD50N03S2L06ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPD50N03S2L06ATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 30V 50A TO252-31
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 30 V 50A (Tc) 136W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO252-3-11
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IPD50N03S2L06ATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
68 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1900 pF @ 25 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
136W (Tc)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท FET
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
30 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C